கிழக்கு பாலர் பாடசாலைகளில் டெங்கு ஒழிப்பு

கிழக்கு மாகாணத்திலுள்ள 1856 பாலர் பாடசாலைகளிலும் ஒரேதினத்தில் டெங்கு ஒழிப்பு செயற்றிட்டம் இன்று காலை முன்னெடுக்கப்பட்டது.

ஜனாதிபதியின் ஆலோசனையின் கீழ் கிழக்கு மாகாண கல்வி அமைச்சர் மற்றும் கிழக்கு மாகாண பிரதம செயலாளரின் அறிவுறுத்தலுக்கு அமைய இந்த டெங்கு ஒழிப்பு செயற்றிட்டம் கிழக்கு மாகாணத்தில் உள்ள அனைத்து பாலர் பாடசாலைகளிலும் மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இந்த சிரமதானத்தில் பாலர் பாடசாலைகளில் கற்பித்தல் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ள 4062 ஆசிரியர்களும் பங்குபற்றியதுடன், பாலர் பாடசாலை மாணவர்களின் பெற்றோர், பொலிஸார், முப்படையினரும் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இன்று காலை 8.00 மணி தொடக்கம் பிற்பகல் 1.00 மணி வரையில் கிழக்கில் உள்ள 1856 பாலர் பாடசாலைகளிலும் ஓரே நேரத்தில் சுற்றுச்சூழல், நீர்நிலைகள் உள்ளிட்ட இடங்களை சுத்தம்செய்யும் நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *